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WARAKA WA ELIMU NAMBA 5 WA MWAKA 2016
MIHTASARI YA MASOMO YA ‘COMMERCE’ NA ‘BOOK-KEEPING’ KWA
ELIMU YA SEKONDARI KIDATO CHA 1- 4

Mihtasari ya masomo ya Biashara yaani ‘Commerce’ na “Book-Keeping’
inayotumika sasa ni ya mwaka 1997. Hata hivyo, mwaka 2005 Serikali iliboresha
mtaala wa elimu ya Sekondari ambapo masomo haya hayakuwa sehemu ya
uboreshaji huo. Hii ilitokana na kusitishwa kwa ufundishaji wa masomo yote ya
michepuo mwaka 2004.

Aidha, mwaka 2006 serikali ilitoa maelekezo ya kuendelea tena kufundishwa
kwa masomo ya Biashara katika shule za Sekondari Tanzania Bara na Tanzania
Zanzibar kupitia Waraka wa Elimu Na.l wa Mwaka 2006. Kutokana na uamuzi
huu mihtasari ya masomo ya Biashara imeboreshwa mwaka 2016 ili kuendana
na mtaala wa mwaka 2005 unaosisitiza ujenzi wa umabhiri.

Kwa kuzingatia uboreshaji uliofanyika, kupitia waraka huu inaelekezwa
kwamba mihtasari ya masomo ya Biashara ya mwaka 2016 itaanza kutumika
kwa kidato cha kwanza kuanzia Januari 2017. Wakati huo huo wanafunzi wa
Kidato cha 2 - 4 wataendelea kutumia mihtasari ya mwaka 1997 hadi
watakapomaliza.
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